ബന്ധുനിയമനവിവാദം മന്ത്രി കെ. ടി. ജലീല്‍ രാജിവെച്ചു.

ബന്ധുനിയമനവിവാദം മന്ത്രി കെ. ടി. ജലീല്‍ രാജിവെച്ചു.

ബ​ന്ധു​നി​യ​മ​ന​ത്തി​ല്‍ ലോ​കാ​യു​ക്ത കു​റ്റ​ക്കാ​ര​നെ​ന്ന് ക​ണ്ടെ​ത്തി​യ മ​ന്ത്രി കെ.​ടി.​ജ​ലീ​ല്‍ ഒ​ടു​വി​ല്‍ രാ​ജി​വ​ച്ചു. രാ​ജി​ക്ക​ത്ത് മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി​ക്ക് കൈ​മാ​റി. മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി കോ​വി​ഡ് ചി​കി​ത്സ​യി​ലാ​യ​തി​നാ​ല്‍ പ്രൈ​വ​റ്റ് സെ​ക്ര​ട്ട​റി​ക്കാ​ണ് രാ​ജി സ​മ​ര്‍​പ്പി​ച്ച​ത്. മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി​യു​ടെ ഓ​ഫീ​സ് രാ​ജി​ക്ക​ത്ത് ഗ​വ​ര്‍​ണ​ര്‍​ക്കും കൈ​മാ​റി​യി​ട്ടു​ണ്ട്.

ധാര്‍മികമായ വിഷയങ്ങള്‍ മുന്‍നിരത്തി രാജിവെയ്ക്കുന്നു എന്നാണ് ജലീല്‍ രാജിക്കത്തില്‍ പറയുന്നത്. ലോകായുക്തയില്‍ നിന്ന് ഇത്തരമൊരു വിധി വന്നതിനാല്‍ രാജിവയ്ക്കുന്നുവെന്നും രാജിക്കത്തില്‍ പറയുന്നു.

ബന്ധു നിയമന വിവാദത്തില്‍ മന്ത്രി സ്ഥാനത്ത് തുടരാന്‍ യോഗ്യതയില്ലെന്ന ലോകായുക്ത ഉത്തരവിനെതിരേയുള്ള ജലീലിന്റെ ഹര്‍ജി ഹൈക്കോടതി പരിഗണിക്കുന്നതിനിടെയാണ് അദ്ദേഹത്തിന്റെ രാജി.

മ​ന്ത്രി കു​റ്റ​ക്കാ​ര​നാ​ണെ​ന്ന് ലോ​കാ​യു​ക്ത ക​ണ്ടെ​ത്തി​യ​തി​ന് ശേ​ഷ​വും രാ​ജി​വ​യ്ക്കാ​ന്‍ ത​യാ​റാ​കാ​തി​രു​ന്ന ജ​ലീ​ലി​നോ​ട് ഒ​ടു​വി​ല്‍ സി​പി​എം രാ​ജി ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ടു​വെ​ന്നാ​ണ് വി​വ​രം. ഇ​ന്ന് രാ​വി​ലെ ജ​ലീ​ല്‍ എ​കെ​ജി സെ​ന്‍റ​റി​ല്‍ എ​ത്തി മു​തി​ര്‍​ന്ന നേ​താ​ക്ക​ളെ ക​ണ്ടി​രു​ന്നു. ഇ​തി​ന് പി​ന്നാ​ലെ​യാ​ണ് രാ​ജി തീ​രു​മാ​ന​മു​ണ്ടാ​യ​ത്.

എന്റെ രക്തം ഊറ്റിക്കുടിക്കാന്‍ വെമ്ബുന്നവര്‍ക്ക് തല്‍ക്കാലം ആശ്വസിക്കാമെന്ന് രാജിക്കത്ത് കൈമാറിയതിന് പിന്നാലെ ജലീല്‍ ഫെയ്‌സ്ബുക്കിലൂടെ പ്രതികരിച്ചു.

ജ​ലീ​ല്‍ രാ​ജി​വ​യ്ക്കേ​ണ്ട ആ​വ​ശ്യ​മി​ല്ലെ​ന്നാ​ണ് സി​പി​എം സം​സ്ഥാ​ന സെ​ക്ര​ട്ട​റി​യു​ടെ ചു​മ​ത​ല വ​ഹി​ക്കു​ന്ന എ.​വി​ജ​യ​രാ​ഘ​വ​നും മ​ന്ത്രി എ.​കെ.​ബാ​ല​നും ക​ഴി​ഞ്ഞ ദി​വ​സം വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കി​യ​ത്. എ​ന്നാ​ല്‍ പി​ബി അം​ഗം എം.​എ.​ബേ​ബി ഈ ​നി​ല​പാ​ട് ത​ള്ളി രം​ഗ​ത്തെ​ത്തി​യ​തോ​ടെ വി​ഷ​യ​ത്തി​ല്‍ സി​പി​എ​മ്മി​ല്‍ അ​ഭി​പ്രാ​യ വ്യ​ത്യാ​സ​മു​ണ്ടെ​ന്ന് റി​പ്പോ​ര്‍​ട്ടു​ക​ള്‍ പു​റ​ത്തു​വ​ന്നി​രു​ന്നു.

 

 

 

Photo Courtesy : Google/ images are subject to copyright

Google+ Linkedin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*
*
*

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.