മണപ്പുറം മിസ്സിസ് സൗത്ത് ഇന്ത്യ 2020 സെപ്റ്റംബർ 30 ന്.

മണപ്പുറം മിസ്സിസ് സൗത്ത് ഇന്ത്യ 2020 സെപ്റ്റംബർ 30 ന്.

 

മണപ്പുറം മിസ്സിസ് സൗത്ത് ഇന്ത്യയുടെ മൂന്നാം പതിപ്പ് സെപ്റ്റംബർ 30 ന് കൊച്ചിയിലെ സാജ് എർത്ത് റിസോർട്ടിൽ വച്ച് നടത്തപ്പെടുന്നു. കേരളം, കർണാടക, തമിഴ്‌നാട്, തെലങ്കാന തുടങ്ങിയ നാല് ദക്ഷിണേന്ത്യൻ സംസ്ഥാനങ്ങളിൽ നിന്നുള്ള എട്ട് വനിതകൾ അഭിമാനകരമായ മത്സരത്തിൽ പങ്കെടുക്കും. കോവിഡ് വ്യാപനത്തിന്റെ പശ്ചാത്തലത്തിൽ സർക്കാർ പറഞ്ഞിരിക്കുന്ന മാനദണ്ഡങ്ങൾ അനുസരിച്ച് മത്സരം സംഘടിപ്പിച്ചിരിക്കുന്നതിനാൽ കേരളത്തിൽ നിന്ന് അഞ്ചുപേരും ദക്ഷിണേന്ത്യൻ സംസ്ഥാനങ്ങളിൽ നിന്നും ബാക്കിയുള്ള മത്സരാർഥികളും പങ്കെടുക്കും.

 

ഇങ്കു റഹ്മത്ത് എൽ, ദീപ ലാൽ, ഷിജി എം റിനീഷ്, മേരി ജ്യോതി, അശ്വതി രഞ്ജിത്ത് എന്നിവരാണ് കേരളത്തെ പ്രതിനിധീകരിക്കുന്ന മത്സരാർഥികൾ. കേരളത്തിന് പുറത്തുനിന്നുള്ള മത്സരാർത്ഥികൾ ഫലത്തിൽ ഡിജിറ്റൽ പ്ലാറ്റ്‌ഫോം വഴി പരിപാടിയിൽ പങ്കെടുക്കും, ഇത് പരിപാടിയുടെ ദിവസം സംഘാടകർ സംഘടിപ്പിക്കും.

കോവിഡ് -19 ലോക്ഡൗണിന് ശേഷം ഇതാദ്യമായാണ് രാജ്യത്ത് ഒരു സൗന്ദര്യ മത്സരം നടക്കുന്നത്. മാത്രമല്ല, ഇതാദ്യമായാണ് വിർച്വൽ മോഡിൻ്റെ സാധ്യതകൾ സാധ്യമാക്കുന്നതും. മത്സരാർത്ഥികളുടെ ശാരീരിക സൗന്ദര്യം മാത്രമല്ല, അവരുടെ ബുദ്ധി, കഴിവുകൾ, സാമൂഹിക പ്രതിബദ്ധത എന്നിവയും കണക്കിലെടുത്താണ് വിജയികളെ തെരഞ്ഞെടുക്കുന്നത്. ഫാഷൻ, മോഡലിംഗ് രംഗത്തെ പ്രഗത്ഭരാണ് മത്സരത്തിൻ്റെ വിധികർത്താക്കൾ.

പരമ്പരാഗത സാരി റൗണ്ട് , റെഡ് ഗൗൺ റൗണ്ട് എന്നിവയാണ് മത്സരത്തിലെ രണ്ട് പ്രധാന റൗണ്ടുകൾ. മത്സരത്തിൻ്റെ ഗ്രൂമിങ് സെഷൻ ഓൺലൈനായി സെപ്റ്റംബർ 23 ന് ആരംഭിച്ചു. ഫാഷൻ, മോഡലിംഗ് രംഗത്തെ വിദഗ്ധരാണ് സെഷൻ കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നത്.

മിസ്സിസ് സൗത്ത് ഇന്ത്യ കൂടാതെ, മിസ്സിസ് സൗത്ത് ഇന്ത്യ ഫസ്റ്റ് റണ്ണർഅപ്പ്, മിസ്സിസ് സൗത്ത് ഇന്ത്യ സെക്കൻഡ് റണ്ണർഅപ്പ് കിരീടങ്ങൾ, മിസ്സിസ് പേഴ്സണാലിറ്റി, മിസ്സിസ് റാമ്പ് വാക്ക്, മിസ്സിസ് ടാലന്റ്, മിസ്സിസ് ഗ്ലാമറസ് ലുക്ക്, മിസ്സിസ് വ്യൂവേഴ്സ് ചോയ്സ്, മിസ്സിസ് സോഷ്യൽ മീഡിയ തുടങ്ങിയ സബ്‌ടൈറ്റിലുകളും സമ്മാനിക്കും. മത്സര വിജയികളെ പറക്കാട് ജ്വല്ലേഴ്സ് രൂപകൽപ്പന ചെയ്ത സുവർണ്ണ കിരീടങ്ങളാണ് അണിയിക്കുന്നത്.

ഫാഷൻ വ്യവസായത്തിൽ 20 വർഷത്തെ പരിചയമുള്ള പെഗാസസ്, SCAAS ന്റെ സ്ഥാപകയായ ഷൈനി ജസ്റ്റിൻ, എന്നിവരുടെ സംയുക്തസംരംഭത്തിൽ സംഘടിപ്പിക്കുന്ന ഈ പരിപാടിയുടെ മുഖ്യ പ്രായോജകർ മണപ്പുറം ഫിനാൻസ് ലിമിറ്റഡ്, DQ, എന്നിവരാണ്. SCAAS, SAJ എർത്ത് റിസോർട്ട് ആൻഡ് കൺവെൻഷൻ സെന്ററും മെഡിമിക്സും എന്നിവരാണ് പവേർഡ് ബൈ പാർട്ണർ.

ലോകത്തിലാദ്യമായി ബിക്കിനി റൗണ്ട് ഒഴിവാക്കി രാഷ്ട്ര-അന്താരാഷ്ട്ര സൗന്ദര്യമത്സരങ്ങൾ സംഘടിപ്പിച്ച ആദ്യത്തെ സംഘാടകരാണ് പെഗാസസ്. മിസ് സൗത്ത് ഇന്ത്യ, മിസ് ക്വീൻ ഓഫ് ഇന്ത്യ, മിസ് ഏഷ്യ, മിസ് ഗ്ലാം വേൾഡ് എന്നിവയാണ് കമ്പനിയുടെ മറ്റ് പ്രധാന സൗന്ദര്യ മത്സരങ്ങൾ.

രാജ്യത്തിൻ്റെ വൈവിധ്യവും സമ്പന്നവുമായ സാംസ്കാരിക മൂല്യങ്ങൾ വെളിവാക്കുന്നതിനും ടൂറിസം പ്രോത്സാഹിപ്പിക്കുന്നതിനുമാണ് മത്സരം നടത്തുന്നത്.
യുണിക്ക് ടൈംസ്, ജസ്റ്റ് ഷൈൻ ഫാമിലി ഫിറ്റ്നസ്, സോള, കൽപ്പന ഇന്റർനാഷണൽ, പറക്കാട്ട് റിസോർട്ടുകൾ, ടൈംസ് ന്യൂ, യുടി വേൾഡ്, യൂറോപ്പ് ടൈംസ്, വീ കേ വീസ്, യുടി ടിവി, ബക്ക്ലർ പെയിന്റ്സ്, ബ്യൂ എസ്‌തെറ്റിക്ക എന്നിവർ കോ- പാർട്ട്ണർമാരാണ്.

 

കാജൽ റാവതാനി (തെലങ്കാന), കാൻഡിഡ ആൻഡ്രേഡ് ഹൽഗെജ്കർ (കർണാടക), ഡോ. ഭാവന റാവു (തമിഴ്‌നാട്), ഇങ്കു റഹ്മത്ത് എൽ (കേരളം), ദീപ ലാൽ (കേരളം), ഷിജി എം റിനീഷ് (കേരളം), മേരി ജ്യോതി (കേരളം) എന്നിവരാണ് മണപ്പുറം മിസ്സിസ് സൗത്ത് ഇന്ത്യ 2020 മത്സരാർത്ഥികൾ.

Google+ Linkedin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*
*
*

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.