ജമ്മു കാശ്മീരും പഞ്ചാബും ഭീകരാക്രമണ ഭീഷണിയുടെ പശ്ചാത്തലത്തിൽ അതീവ ജാഗ്രത.

ജമ്മു കാശ്മീരും പഞ്ചാബും ഭീകരാക്രമണ ഭീഷണിയുടെ പശ്ചാത്തലത്തിൽ അതീവ ജാഗ്രത.

ജമ്മു കാശ്മീരും പഞ്ചാബും ഭീകരാക്രമണ ഭീഷണിയുടെ പശ്ചാത്തലത്തിൽ ജാഗ്രത. ഭീകരാക്രമണസാധ്യത കണക്കിലെടുത്താണ് സുരക്ഷ അതീവശക്തമാക്കിയിരിക്കുന്നത്. അമർ നാഥ്‌ തീർഥാടന വഴിയിൽ നിന്ന് സുരക്ഷാ സേന ആയുധങ്ങളും കുഴി ബോംബും കണ്ടെടുത്തു. ഇത് കണക്കിലെടുത്താണ് ജമ്മു കാശ്മീരിലും പഞ്ചാബിലും സുരക്ഷ ശക്തമാക്കിയത്.

പാക്കിസ്ഥാൻ സൈന്യം അമർ നാഥ്‌ തീർഥാഡാകാർ ലക്ഷ്യമാക്കി വൻ ഭീകരാക്രമണത്തിന് പദ്ധതി ഇട്ടിരുന്നതായാണ് സുരക്ഷാ സേനയുടെ കണ്ടെത്തൽ. ഭീകരാക്രമണസാധ്യത കണക്കിലെടുത്താണ് സുരക്ഷ അതീവശക്തമാക്കിയതെന്ന് ഗവര്‍ണര്‍ സത്യപാൽ മാലിക്, ജമ്മു കശ്മീരില്‍ കേന്ദ്രസര്‍ക്കാര്‍ ഭീകരാന്തരീക്ഷം സൃഷ്ടിക്കുന്നത് എന്തിനെന്ന് വ്യക്തമാക്കണമെന്ന മുന്‍മുഖ്യമന്ത്രി മെഹ്ബൂബ മുഫ്തിയുടെ ചോദ്യത്തിന് മറുപടി നൽകുകയായിരുന്നു.

Photo Courtesy : Google/ images are subject to copyright   

Google+ Linkedin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*
*
*

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.