തോ​ക്കു​ക​ൾ നി​ശ​ബ്ദ​മാ​ക്കാ​നും കാ​ബൂ​ളി​നെ​യും ജ​ന​ങ്ങ​ളെ​യും സം​ര​ക്ഷി​ക്കാ​നു​മു​ള്ള ഏ​ക മാ​ർ​ഗം താ​ൻ രാ​ജ്യം വി​ടു​ക യെന്ന​താ​യി​രു​ന്നു​വെ​ന്ന് അ​ഫ്ഗാ​നി​സ്ഥാ​ൻ മു​ൻ പ്ര​സി​ഡ​ന്‍റ് അ​ഷ​റ​ഫ് ഗ​നി.

തോ​ക്കു​ക​ൾ നി​ശ​ബ്ദ​മാ​ക്കാ​നും കാ​ബൂ​ളി​നെ​യും ജ​ന​ങ്ങ​ളെ​യും സം​ര​ക്ഷി​ക്കാ​നു​മു​ള്ള ഏ​ക മാ​ർ​ഗം താ​ൻ രാ​ജ്യം വി​ടു​ക യെന്ന​താ​യി​രു​ന്നു​വെ​ന്ന് അ​ഫ്ഗാ​നി​സ്ഥാ​ൻ മു​ൻ പ്ര​സി​ഡ​ന്‍റ് അ​ഷ​റ​ഫ് ഗ​നി.

തോ​ക്കു​ക​ൾ നി​ശ​ബ്ദ​മാ​ക്കാ​നും കാ​ബൂ​ളി​നെ​യും ജ​ന​ങ്ങ​ളെ​യും സം​ര​ക്ഷി​ക്കാ​നു​മു​ള്ള ഏ​ക മാ​ർ​ഗം താ​ൻ രാ​ജ്യം വി​ടു​ക യെന്ന​താ​യി​രു​ന്നു​വെ​ന്ന് അ​ഫ്ഗാ​നി​സ്ഥാ​ൻ മു​ൻ പ്ര​സി​ഡ​ന്‍റ് അ​ഷ​റ​ഫ് ഗ​നി. താ​ലി​ബാ​ൻ രാ​ജ്യം കീ​ഴ​ട​ക്കു​ന്ന​തി​നി​ടെ വി​ദേ​ശ​ത്തേ​ക്ക് ക​ട​ന്നു​ക​ള​ഞ്ഞ​തി​ലും ഗ​നി ജ​ന​ത​യോ​ട് മാ​പ്പ് പ​റ​ഞ്ഞു.

ജ​ന​ങ്ങ​ളെ ഒ​റ്റ​യ്ക്കാ​ക്കാ​ൻ ഒ​രി​ക്ക​ലും ഉ​ദ്ദേ​ശി​ച്ചി​രു​ന്നി​ല്ലെ​ന്നും അ​ദ്ദേ​ഹം ട്വീ​റ്റ് ചെ​യ്തു. ര​ക്ത​രൂ​ക്ഷി​ത തെ​രു​വ് യു​ദ്ധം ഒ​ഴി​വാ​ക്കാ​നാ​ണ് കൊ​ട്ടാ​ര സു​ര​ക്ഷാ അ​ധി​കൃ​ത​രു​ടെ നി​ർ​ദേ​ശപ്ര​കാ​രം രാ​ജ്യം വി​ട്ട​ത്. കോ​ടി​ക്ക​ണ​ക്കി​ന് പ​ണം കൊ​ണ്ടു​പോ​യി​ട്ടി​ല്ലെ​ന്നും അ​ദ്ദേ​ഹം ആ​വ​ർ​ത്തി​ച്ചു.

കാ​ബൂ​ൾ വി​ടു​കയെന്ന​ത് ജീ​വി​ത​ത്തി​ലെ ഏ​റ്റ​വും പ്ര​യാ​സം നി​റ​ഞ്ഞ തീ​രു​മാ​ന​മാ​യി​രു​ന്നു​വെ​ന്നും ഗ​നി കൂ​ട്ടി​ച്ചേ​ർ​ത്തു.

Photo Courtesy : Google/ images are subject to copyright

Share
Google+ Linkedin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*
*
*

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.