ഒ​ന്ന​ര​വ​ര്‍​ഷ​ത്തെ ഇ​ട​വേ​ള​ക്കു​ശേ​ഷം വിദ്യാര്‍ഥികളെ വരവേല്‍ക്കാന്‍ സ്​കൂളുകള്‍ ഒരുങ്ങുന്നു.

ഒ​ന്ന​ര​വ​ര്‍​ഷ​ത്തെ ഇ​ട​വേ​ള​ക്കു​ശേ​ഷം വിദ്യാര്‍ഥികളെ വരവേല്‍ക്കാന്‍ സ്​കൂളുകള്‍ ഒരുങ്ങുന്നു.

ഒ​ന്ന​ര​വ​ര്‍​ഷ​ത്തെ ഇ​ട​വേ​ള​ക്കു​ശേ​ഷം പ്ര​വ​ര്‍​ത്ത​നംപുനഃരാ​രം​ഭി​ക്കാ​നു​ള്ള നി​ര്‍​ദ്ദേ​ശം വ​ന്ന​തി​ന്​ പി​ന്നാ​ലെ ജി​ല്ല​യി​ല്‍ സ്​​കൂ​ളു​ക​ളി​ലെ ഒരുക്കം ത​കൃ​തിയായി നടക്കുന്നു. അ​ധ്യാ​പ​ക​രും അ​ന​ധ്യാ​പ​ക​രും കോ​വി​ഡ്​ വാ​ക്​​സി​ന്‍ സ്വീ​ക​രി​ച്ച്‌​ വി​ദ്യാ​ര്‍​ഥി​ക​ളെ വ​ര​വേ​ല്‍​ക്കാ​നു​ള്ള ഒ​രു​ക്ക​ത്തി​ലാ​ണ്. സെ​പ്​​റ്റം​ബ​ര്‍ 16 ന​കം ജി​ല്ല​യി​ലെ സ്​​കൂ​ളു​ക​ളി​ലെ മു​ഴു​വ​ന്‍ ജീ​വ​ന​ക്കാ​രും ഒ​രു ഡോ​സ്​ വാ​ക്​​സി​നെ​ങ്കി​ലും സ്വീ​ക​രി​ക്ക​ണ​മെ​ന്ന നി​ര്‍​ദേ​ശ​മാ​ണ്​ ന​ല്‍​കി​യി​രി​ക്കു​ന്ന​ത്. കോ​വി​ഡ്​ ഡ്യൂ​ട്ടി​യി​ല്‍ നി​യോ​ഗി​ച്ചി​രു​ന്ന​തി​നാ​ല്‍ ഭൂ​രി​ഭാ​ഗം അ​ധ്യാ​പ​ക​രും ഇ​തി​ന​കം വാ​ക്​​സി​നെ​ടു​ത്തു​ക​ഴി​ഞ്ഞു. അ​വ​ശേ​ഷി​ക്കു​ന്ന​വ​ര്‍ ജി​ല്ല​യി​ല്‍ ഒ​രു​ക്കു​ന്ന വാ​ക്​​സി​ന്‍ സൗ​ക​ര്യം എ​ത്ര​യും വേ​ഗം പ്ര​യോ​ജ​ന​പ്പെ​ടു​ത്താ​നാ​ണ്​ നി​ര്‍​ദേ​ശം. അ​ണ്‍ എ​യ്​​ഡ​ഡ്​ ഉ​ള്‍​പ്പെ​ടെ എ​ല്‍.​പി മു​ത​ല്‍ ഹൈ​സ്​​കൂ​ള്‍ വ​രെ​യു​ള്ള 951 സ്കൂളു​ക​ളാ​ണ്​ ജി​ല്ല​യി​ലു​ള്ള​ത്. 250ഒാ​ളം ഹ​യ​ര്‍ സെ​ക്ക​ന്‍​ഡ​റി സ്​​കൂ​ളു​ക​ളും.

ഒ​ന്ന​ര​വ​ര്‍​ഷ​മാ​യി അ​ട​ച്ചി​ട്ടി​രു​ന്ന സ്​​കൂ​ളു​ക​ളി​ല്‍ ആ​വ​ശ്യ​മാ​യ ശു​ചീ​ക​ര​ണ​ത്തി​നും അ​റ്റ​കു​റ്റ​പ്പ​ണി​ക​ള്‍​ക്കു​മാ​ണ്​ ഇ​പ്പോ​ള്‍ കൂ​ടു​ത​ല്‍ പ്ര​ധാ​ന്യം ന​ല്‍​കു​ന്ന​ത്. ഫി​റ്റ്​​ന​സ്​ സ​ര്‍​ട്ടി​ഫി​ക്ക​റ്റ്​ എ​ല്ലാ സ്​​കൂ​ളു​ക​ളും ക​ഴി​ഞ്ഞ ജൂ​ണോ​ടെ ത​ന്നെ നേ​ടി​യി​രു​ന്നു. ​ക​ല​ക്​​ട​റു​ടെ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ല്‍ ഫി​റ്റ്​​ന​സ്​ സം​ബ​ന്ധി​ച്ച റി​വ്യൂ​വും നേ​ര​ത്തെ പൂ​ര്‍​ത്തി​യാ​ക്കി​യി​രു​ന്നു. പു​തി​യ കെ​ട്ടി​ട​ങ്ങ​ളും മ​റ്റും നി​ര്‍​മി​ക്കു​ന്ന സ്ഥ​ല​ങ്ങ​ളി​ല്‍ പ​ക​രം സം​വി​ധാ​ന​ങ്ങ​ള്‍ ഒ​രു​ക്കും. അ​ട​ച്ചി​ട​ല്‍ കാ​ല​യ​ള​വി​ല്‍ ന​ശി​ച്ചു​പോ​യ പൂ​ന്തോ​ട്ട​ങ്ങ​ള്‍, പ​ച്ച​ക്ക​റി​ത്തോ​ട്ട​ങ്ങ​ള്‍ എ​ന്നി​വ വൃ​ത്തി​യാ​ക്കി എ​ടു​ക്കാ​നു​മു​ള്ള പ്ര​വ​ര്‍​ത്ത​ന​ങ്ങ​ള്‍ പു​രോ​ഗ​മി​ക്കു​ന്നു​ണ്ട്. നി​കു​തി​യും ഇ​ന്‍​ഷു​റ​ന്‍​സു​മെ​ല്ലാം മു​ട​ങ്ങി​ക്കി​ട​ക്കു​ന്ന സ്​​കൂ​ള്‍ ബ​സു​ക​ള്‍​ക്ക്​ വേ​ണ്ട കാ​ര്യ​ങ്ങ​ള്‍ ​ശ​രി​യാ​ക്കാ​നും വാ​ഹ​ന​ങ്ങ​ള്‍ അ​റ്റ​കു​റ്റ​പ്പ​ണി ന​ട​ത്താ​നും സ്​​കൂ​ള്‍ ത​ല​ത്തി​ല്‍ ന​ട​പ​ടി​ക​ള്‍ സ്വീ​ക​രി​ക്കാ​നും നി​ര്‍​ദേ​ശം ന​ല്‍​കി​യി​ട്ടു​ണ്ട്. വി​ദ്യാ​ര്‍​ഥി​ക​ള്‍​ക്കു​ള്ള ഭ​ക്ഷ്യ​ക്കി​റ്റ്​ ബു​ധ​നാ​ഴ്​​ച​യോ​ടെ എ​ത്തു​മെ​ന്നാ​ണ്​ പ്ര​തീ​ക്ഷി​ക്കു​ന്ന​ത്.

                       

Photo Courtesy : Google/ images are subject to copyright 

കോവിഡ് മഹാമാരിയുടെ രണ്ടാംവരവിൻറെ കാലത്ത്  എല്ലാവരും മാസ്ക് ധരിച്ചും സാനിട്ടൈസ് ചെയ്തും സാമൂഹിക അകലം പാലിച്ചും  വാക്സിനെടുത്തും കോവിഡ് പ്രതിരോധത്തിന് തയ്യാറാവണമെന്ന് യൂണിക്ടൈംസ് അഭ്യർത്ഥിക്കുന്നു. ഒത്തൊരുമയോടെ നിന്നാൽ നമുക്കീ മഹാമാരിയെ തോൽപ്പിക്കാനാവും.

# Break the chain #Indian Fighters Corona

Share
Google+ Linkedin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*
*
*

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.