രാജസ്ഥാനിലെ ജയ്പൂര്‍ ജില്ലയില്‍ ബ്ലൂടൂത്ത് ഹെഡ്ഫോണ്‍ ഉപകരണം പൊട്ടിത്തെറിച്ച്‌ 15 വയസ്സുകാരന്‍ മരിച്ചു.

രാജസ്ഥാനിലെ ജയ്പൂര്‍ ജില്ലയില്‍ ബ്ലൂടൂത്ത് ഹെഡ്ഫോണ്‍ ഉപകരണം പൊട്ടിത്തെറിച്ച്‌ 15 വയസ്സുകാരന്‍ മരിച്ചു.

രാജസ്ഥാനിലെ ജയ്പൂര്‍ ജില്ലയില്‍ ബ്ലൂടൂത്ത് ഹെഡ്ഫോണ്‍ ഉപകരണം പൊട്ടിത്തെറിച്ച്‌ 15 വയസ്സുകാരന്‍ മരിച്ചു. ജയ്പൂരിലെ ചോമു പ്രദേശത്തെ ഉദൈപുരിയ ഗ്രാമത്തിലെ താമസക്കാരനായ രാകേഷ് തന്റെ ബ്ലൂടൂത്ത് ഇയര്‍ഫോള്‍ ഉപയോഗിച്ച്‌ ഫോണില്‍ ആരോടോ സംസാരിസിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുമ്പോൾ പെട്ടെന്ന് ഉപകരണം പൊട്ടിത്തെറിക്കുകയായിരുന്നു. ഉടന്‍ തന്നെ രാകേഷിനെ സിദ്ധിവിനായക് ആശുപത്രിയില്‍ എത്തിച്ചവെങ്കിലും ചികിത്സയ്ക്കിടെ മരിച്ചു, കുട്ടി ഹൃദയാഘാതത്തെ തുടര്‍ന്നാണ് മരിച്ചതെന്ന് ഡോക്ടര്‍മാര്‍ വ്യക്തമാക്കി. സ്ഫോടനത്തില്‍ യുവാവിന്റെ രണ്ട് ചെവികള്‍ക്കും പരിക്കേറ്റിരുന്നു.

Photo Courtesy : Google/ images are subject to copyright        

Share
Google+ Linkedin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*
*
*

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.