എട്ടാമത് മണപ്പുറം മിസ് ക്വീൻ കേരളം സെപ്റ്റംബർ 30 ന് സംഘടിപ്പിക്കും

എട്ടാമത് മണപ്പുറം മിസ് ക്വീൻ കേരളം സെപ്റ്റംബർ 30 ന് സംഘടിപ്പിക്കും

മണപ്പുറം മിസ് ക്വീൻ കേരളത്തിന്റെ എട്ടാമത് എഡിഷൻ  സെപ്റ്റംബർ 30 ന് കൊച്ചിയിലെ സാജ്  എർത്ത് റിസോർട്ടിൽ സംഘടിപ്പിക്കും.

നൂറോളം അപേക്ഷകരിൽ നിന്നും തെരഞ്ഞെടുത്ത സെമിഫൈനൽ റൗണ്ടിലേക്ക് യോഗ്യത നേടിയ  പത്ത് മത്സരാർത്ഥികളാണ്ഈ മത്സരത്തിൽ പങ്കെടുക്കുന്നത്. കോവിഡ് മഹാമാരിക്ക് ശേഷം രാജ്യത്ത്  ആദ്യമായാണ്. ഒരു സൗന്ദര്യമത്സരം സംഘടിപ്പിച്ചിരിക്കുന്നത്. അഴകളവുകൾക്കപ്പുറം മത്സരാർത്ഥികളുടെ  ബുദ്ധി, മറ്റു കഴിവുകൾ, സാമൂഹിക പ്രതിബദ്ധത എന്നിവയുടെ അടിസ്ഥാനത്തിലാണ് വിജയികളെ തെരഞ്ഞെടുക്കുന്നത്. ഫാഷൻ, മോഡലിംഗ് രംഗത്തെ  പ്രഗത്ഭരായ  വ്യക്തികളാണ്  മത്സരത്തിന്റെ ജഡ്ജിങ് പാനലിൽ അണിനിരക്കുന്നത്.

സെമി ഫൈനൽ റൗണ്ടും  ഫൈനൽ  റൗണ്ടുമാണ്  മത്സരത്തിലെ രണ്ട് പ്രധാന റൗണ്ടുകൾ. മത്സരത്തിന്റെ ഓൺലൈൻ ഗ്രൂമിങ്  സെഷൻ സെപ്റ്റംബർ 23 ന് ആരംഭിച്ചു. ഫാഷൻ മോഡലിംഗ് രംഗത്തെ വിദഗ്ധരാണ് ഗ്രൂമിങ് കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നത്.  മിസ്സ് ക്വീൻ കേരളത്തിനു പുറമേ, മിസ് ക്വീൻ കേരള ഫസ്റ്റ് റണ്ണർഅപ്പ്, മിസ് ക്വീൻ കേരള സെക്കൻഡ്  റണ്ണർഅപ്പ് കിരീടങ്ങൾ, മിസ് പേഴ്സണാലിറ്റി, മിസ് റാമ്പ് വോക്ക്, മിസ് ടാലന്റ്, മിസ് ഹ്യുമാനസ്, മിസ് ഗ്ലാമറസ് ലുക്ക്, മിസ് വ്യൂവേഴ്സ് ചോയ്സ്, മിസ് സോഷ്യൽ മീഡിയ എന്നീ ടൈറ്റിലുകളും  നൽകുന്നു.

മത്സര വിജയികളെ  പറക്കാട്ട്  ജ്വല്ലേഴ്സ് രൂപകൽപ്പന ചെയ്ത സ്വർണ്ണ കിരീടങ്ങളാണ് അണിയിക്കുന്നത്. 

ഫാഷൻ വ്യവസായത്തിൽ 20വർഷത്തെ പരിചയമുള്ള പെഗാസസിൻറെയും   SCAAS ന്റെയും  സംയുക്തസംരംഭത്തിൽ സംഘടിപ്പിക്കുന്ന  ഈ പരിപാടിയുടെ മുഖ്യ  പ്രായോജകർ  മണപ്പുറം ഫിനാൻസ് ലിമിറ്റഡ് ,DQ, എന്നിവരാണ് .  SCAAS , സാജ്  എർത്ത്റിസോർട്ട്ആൻഡ്കൺവെൻഷൻ സെന്ററുംമെഡിമിക്സും എന്നിവരാണ്  പവേർഡ്ബൈപാർട്ണർ.

ലോകത്തിലാദ്യമായി  ബിക്കിനി റൗണ്ട് ഒഴിവാക്കി രാഷ്ട്ര-അന്താരാഷ്ട്ര  സൗന്ദര്യമത്സരങ്ങൾ  സംഘടിപ്പിച്ച ആദ്യത്തെ സംഘാടകരാണ് പെഗാസസ്.  മിസ് സൗത്ത് ഇന്ത്യ, മിസ് ക്വീൻ ഓഫ് ഇന്ത്യ, മിസ് ഏഷ്യ, മിസ് ഗ്ലാംവേൾഡ് എന്നിവയാണ് കമ്പനിയുടെ മറ്റ് പ്രധാന സൗന്ദര്യമത്സരങ്ങൾ.

രാജ്യത്തിന്റെ വൈവിധ്യവും  സമ്പന്നവുമായ സാംസ്കാരിക മൂല്യങ്ങൾ  വെളിവാക്കുന്നതിനും  ടൂറിസം പ്രോത്സാഹിപ്പിക്കുന്നതിനുമാണ് മത്സരം നടത്തുന്നത്.

യുണിക്ക് ടൈംസ്, ജസ്റ്റ്ഷൈൻ ഫാമിലി ഫിറ്റ്നസ്, സോല, കൽപ്പനഇന്റർനാഷണൽ, പരക്കാറ്റ്റിസോർട്ടുകൾ, ടൈംസ് ന്യൂ, യുടിവേൾഡ്, യൂറോപ്പ് ടൈംസ്, വീകേവീസ്, യുടി ടിവി, ബക്ക്ലർ പെയിന്റ്സ്, ബ്യൂഎസ്‌തെറ്റിക്ക  എന്നിവർ  കോ- പാർട്ട്ണർമാരാണ്.

ലിയ എലിസബത്ത് ജോഷി, റീമ ​​നായർ, ഐശ്വര്യ ലക്ഷ്മി ബി, എലിസബത്ത് കെസ്യ, ശ്രീലക്ഷ്മി സി, ഗ au രി ബി നായർ, ശ്വേത ജയറാം, വിബിത വിജയൻ, മീനാക്ഷി ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ, ചന്ദ്രലേഖ നാഥ് എന്നിവരാണ് ഈ മത്സരത്തിൽ പങ്കെടുക്കുന്ന മത്സരാർഥികൾ.

മിസ്സ് ക്വീൻ കേരള,  ഫാഷന്റെയും വിനോദത്തിന്റെയും മത്സര ലോകത്തേക്കുള്ള ഒരു പ്രവേശന കവാടമാണ്.

പെഗാസസ് സംഘടിപ്പിച്ച മിസ് സൗത്ത് ഇന്ത്യ, മിസ് ക്വീൻ ഓഫ് ഇന്ത്യ, മിസ്സ് ഏഷ്യ, മിസ് ഗ്ലാം വേൾഡ് തുടങ്ങി നിരവധി ദേശീയ അന്തർദേശീയ സൗന്ദര്യമത്സരങ്ങളിൽ സംസ്ഥാനത്തെ പ്രതിനിധീകരിക്കുന്നതിനുള്ള സുവർണ്ണാവസരം മിസ്സ് ക്വീൻ കേരള വിജയികൾക്ക്  ലഭിക്കുന്നു.

Share
Google+ Linkedin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*
*
*

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.