പാലാരിവട്ടം മേല്‍പ്പാലം അഴിമതിക്കേസില്‍ ഇബ്രാഹിംകുഞ്ഞിന്റെ പങ്ക് അന്വേഷിക്കുനത്തിനായി സര്‍ക്കാരിന്റെ അനുമതി തേടി വിജിലന്‍സ്.

പാലാരിവട്ടം മേല്‍പ്പാലം അഴിമതിക്കേസില്‍ ഇബ്രാഹിംകുഞ്ഞിന്റെ പങ്ക് അന്വേഷിക്കുനത്തിനായി സര്‍ക്കാരിന്റെ അനുമതി തേടി വിജിലന്‍സ്.

പാലാരിവട്ടം മേല്‍പ്പാലം അഴിമതിക്കേസില്‍ മുന്‍ പൊതുമരാമത്ത് മന്ത്രിയും കളമശ്ശേരി എംഎല്‍എയുമായ  ഇബ്രാഹിംകുഞ്ഞിന്റെ പങ്ക് പ്രത്യേകം അന്വേഷിക്കുനത്തിനായി സര്‍ക്കാരിന്റെ അനുമതി തേടി വിജിലന്‍സ്. ഇതുവരെ നടന്നത് പൊതുവായ അന്വേഷണമാണെന്നും വിജിലന്‍സ് പറഞ്ഞു. മന്ത്രിയെന്ന നിലയിലുള്ള പങ്കിനെക്കുറിച്ച് ഇനി പ്രത്യേകമായി പരിശോധിക്കാന്‍ ഒരുങ്ങുകയാണെന്നുമാണ് വിജിലൻസിൻെറ ഔദ്യോഗിക വിശദീകരണം. 

 

2018-ലെ അഴിമതി നിരോധന നിയമഭേദഗതി പ്രകാരമുള്ള അന്വേഷണമാണ് വിജിലന്‍സ് ഉദ്ദേശിക്കുന്നത്. കളമശ്ശേരി സര്‍ക്കാര്‍ ഗസ്റ്റ്ഹൗസില്‍ വെച്ച്‌ നേരത്തെ വിജിലന്‍സ് ഇബ്രഹിം കുഞ്ഞിനെ ചോദ്യം ചെയ്തിരുന്നു. ഇബ്രാഹിം കുഞ്ഞിനെതിരെ ടി.ഒ.സൂരജ് നല്‍കിയ മൊഴി കള്ളമാണെന്ന് വിജിലന്‍സ് ഹൈക്കോടതിയില്‍ സത്യാവാങ്മൂലം നല്‍കിയിരുന്നു. 

 

ഔദ്യോഗിക കൃത്യനിര്‍വഹണവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട ‌വിഷയമെങ്കില്‍, പൊതുപ്രവര്‍ത്തകനെതിരെ അന്വേഷണത്തിന് സര്‍ക്കാരിന്റെ മുന്‍കൂര്‍ അനുമതി ആവശ്യമാണ്. മരാമത്ത് മന്ത്രിയെന്ന നിലയിലും റോഡ്സ് ആന്‍ഡ് ബ്രിജസ് കോര്‍പറേഷന്‍ ചെയര്‍മാനെന്ന നിലയിലും പാലാരിവട്ടം മേല്‍പ്പാലം പണിയില്‍ ഇബ്രാഹിം കുഞ്ഞ് നടത്തിയ ഇടപെടലുകളാണ് അന്വേഷണ വിധേയമാക്കുന്നത്. 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Photo Courtesy : Google/ images are subject to copyright   

 

 

Google+ Linkedin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*
*
*

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.