ഇന്ത്യയിലെ പ്രമുഖ ഹോട്ടൽ ശൃംഖലയുടെ ഉടമ പി .രാജഗോപാലിന്റെ ജീവപര്യന്തം ശിക്ഷ ശരിവച്ച് സുപ്രീം കോടതി വിധി

ഇന്ത്യയിലെ പ്രമുഖ ഹോട്ടൽ ശൃംഖലയുടെ ഉടമ പി .രാജഗോപാലിന്റെ ജീവപര്യന്തം ശിക്ഷ ശരിവച്ച് സുപ്രീം കോടതി വിധി

ഇന്ത്യയിലെ പ്രമുഖ ഹോട്ടൽ ശൃംഖലയുടെ ഉടമ പി .രാജഗോപാലിന്റെ ജീവപര്യന്തം ശിക്ഷ ശരിവച്ച് സുപ്രീം കോടതി വിധി .കേസിൽ 2009 – ൽ രാജഗോപാൽ ജാമ്യം നേടിയിരുന്നു . 2001 -ൽ ഹോട്ടൽ ജീവനക്കാരനായ ശാന്തകുമാറിനെ കൊലപ്പെടുത്തിയെന്ന കേസിലാണ് ഈ വിധിപ്രസ്‌താവച്ചത് .നേരത്തേ മദ്രാസ് ഹൈക്കോടതി ഈ കേസിന് ജീവപര്യന്തം ശിക്ഷ വിധിച്ചിരുന്നു . ഇതിനെതിരെയാണ് രാജഗോപാൽ സുപ്രീം കോടതിയെ സമീപിച്ചത് . സന്തകുമാറിന്റെ ഭാര്യയെ സ്വന്തമാക്കുന്നതിന് വേണ്ടിയാണ് ശാന്തകുമാറിനെ കൊന്നതെന്ന് പ്രോസിക്യുഷൻ ആരോപിച്ചിരുന്നു . കൊടൈക്കനാലിലെ വനത്തിൽ ശാന്തകുമാറിന്റെ ജഡം മറവുചെയ്യുകയായിരുന്നു .

ശരവണഭവൻ ചെന്നൈ ശാഖയിലെ അസിസ്റ്റൻറ് മാനേജരുടെ മകൾ ജീവജ്യോതിയെ വിവാഹം കഴിക്കാൻ രാജഗോപാൽ ആഗ്രഹിച്ചിരുന്നു . രണ്ടു ഭാര്യമാരുള്ള, തൻറെ പിതാവിനേക്കാളേറെ പ്രായമുള്ള രാജഗോപാലിന്റെ വിവാഹാഭ്യർഥന ജീവജ്യോതി നിരസിക്കുകയും ശാന്തകുമാറിനെ വിവാഹംകഴിക്കുകയുമായിരുന്നു . ഈ വിവാഹബന്ധം വേർപ്പെടുത്താൻ രാജഗോപാൽ നിർബന്ധിച്ചതിനെ തുടർന്ന് ഇവർ പോലീസിൽ പരാതി നൽകുകയായിരുന്നു . പിന്നീട് ശാന്തകുമാറിനെ ചിലർ തട്ടിക്കൊണ്ട് പോയി അപായപ്പെടുത്തുകയായിരുന്നു .

Photo Courtesy : Google/ images are subject to copyright

Google+ Linkedin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*
*
*

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.